Jump to content

Victor Osimhen

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Victor Osimhen
Rayuwa
Haihuwa Lagos,, 29 Disamba 1998 (25 shekaru)
ƙasa Najeriya
Karatu
Harsuna Turanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ta Najeriya2017-3521
  VfL Wolfsburg (en) Fassara2017-2019140
Royal Charleroi S.C. (en) Fassara2018-20192512
Lille OSC (en) Fassara2019-20202713
  SSC Napoli (en) Fassara2020-10865
  Galatasaray S.K. (en) Fassara2 Satumba 2024-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 45
Nauyi 78 kg
Tsayi 186 cm
IMDb nm10994458
hoton rigar osimhen

Victor Osimhen (an haife shi a shekara ta 1998) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2017.

Victor Osimhen

HOTO